MENU (C)

Taylor Swift - Would've, Could've, Should've - Kutafsiri kwa Kiswahili (Maneno Nyimbo - Lyrics)

If you would've blinked, then I would've
Looked away at the first glance
If you tasted poison, you could've
Spit me out at the first chance

#sanderlei #TaylorSwift #WouldveCouldveShouldve #lyrics #TikTok #REMIX


Taylor Swift - Would've, Could've, Should've (Maneno Nyimbo - Lyrics)

If you would've blinked, then I would've
Looked away at the first glance
If you tasted poison, you could've
Spit me out at the first chance
And if I was some paint, did it splatter
On a promising grown man?
And if I was a child, did it matter
If you got to wash your hands?

[Pre-Chorus]
Ooh, all I used to do was pray
Would've, could've, should've
If you'd never looked my way





[Chorus]
I would've stayed on my knees
And I damn sure never would've danced with the devil
At nineteen
And the God's honest truth is that the pain was heaven
And now that I'm grown, I'm scared of ghosts
Memories feel like weapons
And now that I know, I wish you'd left me wondering

[Verse 2]
If you never touched me, I would've
Gone along with the righteous
If I never blushed, then they could've



Never whispered about this
And if you never saved me from boredom
I could've gone on as I was
But, Lord, you made me feel important
And then you tried to erase us

[Pre-Chorus]
Ooh, you're a crisis of my faith
Would've, could've, should've
If I'd only played it safe

[Chorus]
I would've stayed on my knees
And I damn sure never would've danced with the devil


At nineteen
And the God's honest truth is that the pain was heaven
And now that I'm grown, I'm scared of ghosts
Memories feel like weapons
And now that I know, I wish you'd left me wondering

[Bridge]
God rest my soul
I miss who I used to be
The tomb won't close
Stained glass windows in my mind
I regret you all the time
I can't let this go
I fight with you in my sleep


The wound won't close
I keep on waiting for a sign
I regret you all the time

[Verse 3]
If clarity's in death, then why won't this die?
Years of tearing down our banners, you and I
Living for the thrill of hitting you where it hurts
Give me back my girlhood, it was mine first

[Chorus]
And I damn sure never would've danced with the devil
At nineteen
And the God's honest truth is that the pain was heaven


And now that I'm grown, I'm scared of ghosts
Memories feel like weapons
And now that I know, I wish you'd left me wondering

[Outro]
God rest my soul
I miss who I used to be
The tomb won't close
Stained glass windows in my mind
I regret you all the time
I can't let this go
I fight with you in my sleep
The wound won't close
I keep on waiting for a sign


I regret you all the time
Oh, God rest my soul
I miss who I used to be
The tomb won't close
Stained glass windows in my mind
I regret you all the time
I can't let this go
I fight with you in my sleep
The wound won't close
I keep on waiting for a sign
I regret you all the time


Taylor Swift - Would've, Could've, Should've - Kutafsiri kwa Kiswahili (Maneno Nyimbo - Lyrics)


Ikiwa ungekuwa blinked, basi ningekuwa
Kuangalia mbali kwa mtazamo wa kwanza


Ikiwa umeonja sumu, ungeweza
Nitenge kwa nafasi ya kwanza
Na ikiwa nilikuwa rangi, je!
Juu ya mtu mzima aliyeahidi?
Na ikiwa nilikuwa mtoto, je!
Ikiwa utaosha mikono yako?

[Pre-Chorus]
Ooh, yote niliyokuwa nikifanya ni kusali
Ingekuwa, ingeweza, inapaswa
Ikiwa hautawahi kuangalia njia yangu

[Chorus]
Ningekuwa nimekaa kwa magoti yangu


Na sina hakika kamwe singecheza na shetani
Saa kumi na tisa
Na ukweli wa ukweli wa Mungu ni kwamba maumivu yalikuwa mbinguni
Na sasa kwa kuwa nimekua, ninaogopa vizuka
Kumbukumbu huhisi kama silaha
Na sasa kwa kuwa najua, ninatamani ungeniacha nikishangaa

[Mstari wa 2]
Ikiwa haujawahi kunigusa, ningekuwa
Kwenda pamoja na wenye haki
Ikiwa sikuwahi kushtuka, basi wangeweza
Hajawahi kunong'oneza juu ya hii
Na ikiwa haujawahi kuniokoa kutoka kwa uchovu
Ningeweza kuendelea kama nilivyokuwa


Lakini, Bwana, ulinifanya nihisi muhimu
Na kisha ulijaribu kutufuta

[Pre-Chorus]
Ooh, wewe ni shida ya imani yangu
Ingekuwa, ingeweza, inapaswa
Ikiwa ningecheza tu salama

[Chorus]
Ningekuwa nimekaa kwa magoti yangu
Na sina hakika kamwe singecheza na shetani
Saa kumi na tisa
Na ukweli wa ukweli wa Mungu ni kwamba maumivu yalikuwa mbinguni
Na sasa kwa kuwa nimekua, ninaogopa vizuka


Kumbukumbu huhisi kama silaha
Na sasa kwa kuwa najua, ninatamani ungeniacha nikishangaa

[Daraja]
Mungu apumzishe roho yangu
Ninakosa ambaye nilikuwa hapo zamani
Kaburi halitafunga
Madirisha ya glasi yaliyowekwa kwenye akili yangu
Ninakujuta wakati wote
Siwezi kuiacha hii iende
Ninapigana na wewe katika usingizi wangu
Jeraha halitafunga
Ninaendelea kusubiri ishara
Ninakujuta wakati wote



[Mstari wa 3]
Ikiwa ufafanuzi uko katika kifo, basi kwa nini hii haitakufa?
Miaka ya kubomoa mabango yetu, wewe na mimi
Kuishi kwa furaha ya kukupiga mahali inaumiza
Nirudishe ujana wangu, ilikuwa yangu kwanza

[Chorus]
Na sina hakika kamwe singecheza na shetani
Saa kumi na tisa
Na ukweli wa ukweli wa Mungu ni kwamba maumivu yalikuwa mbinguni
Na sasa kwa kuwa nimekua, ninaogopa vizuka
Kumbukumbu huhisi kama silaha
Na sasa kwa kuwa najua, ninatamani ungeniacha nikishangaa



[Outro]
Mungu apumzishe roho yangu
Ninakosa ambaye nilikuwa hapo zamani
Kaburi halitafunga
Madirisha ya glasi yaliyowekwa kwenye akili yangu
Ninakujuta wakati wote
Siwezi kuiacha hii iende
Ninapigana na wewe katika usingizi wangu
Jeraha halitafunga
Ninaendelea kusubiri ishara
Ninakujuta wakati wote
Ah, Mungu apumzishe roho yangu
Ninakosa ambaye nilikuwa hapo zamani


Kaburi halitafunga
Madirisha ya glasi yaliyowekwa kwenye akili yangu
Ninakujuta wakati wote
Siwezi kuiacha hii iende
Ninapigana na wewe katika usingizi wangu
Jeraha halitafunga
Ninaendelea kusubiri ishara
Ninakujuta wakati wote



Sanderlei Sanderlei

#sanderlei