MENU (C)

Ako Nalang - Jason Marvin 「Maneno Nyimbo - Lyrics」 - Kutafsiri kwa Kiswahili

One, two, three! Nangako ako na hindi ako susuko
Ng basta-basta! Ipaglalaban kita hanggang
Sa ating pagtanda. Kahit anong bagyo ay kakayanin ko
Dahil mahal kita. Pero 'di ko inakala. Hindi ko nakita

#BLACKPINK #lyrics #AkoNalang #JasonMarvin #sanderlei #TikTok #REMIX


Ako Nalang - Jason Marvin 「Maneno Nyimbo - Lyrics」

One, two, three! Nangako ako na hindi ako susuko
Ng basta-basta! Ipaglalaban kita hanggang
Sa ating pagtanda. Kahit anong bagyo ay kakayanin ko
Dahil mahal kita. Pero 'di ko inakala. Hindi ko nakita

[Pre-Chorus]
Paano kung ayaw mo na?
Paano kung nasaktan ka?
Paano kung 'di mo kaya ang aking nagawa?

[Chorus]
Hanggang saan ko ba ilalaban to?
Hanggang kailan maniniwala na dapat tayo?


Mas lalo ka lang lumalayo
Kapag ika'y sinusuyo
Kaya pa bang maayos 'to
Kung ako na lang ang may gusto?
Hmm-mm

[Verse 2]
Nangako tayo na pang habang-buhay
Ang pagsasamang ito
Oh, inaamin ko sa'yo
Na kasalanan ko ito

[Pre-Chorus]
Tanggap ko nang ayaw mo na


Patawad at nasaktan ka
Tanggap ko nang 'di mo kaya, na manatili pa

[Chorus]
Hanggang saan ko ba ilalaban to?
Hanggang kailan maniniwala na dapat tayo?
Mas lalo ka lang lumalayo
Kapag ika'y sinusuyo
Kaya pa bang maayos 'to?
[Outro]
Hindi ko pipilit ang sarili ko sa'yo
Dito pala matatapos ang, "Ikaw at Ako"
Maraming salamat sa lahat ng mga ala-ala mo
Sana ang aking kasunod


Ay maibigay lahat ng pagkukulang ko
Paalam, patawad sa iyo


Ako Nalang - Jason Marvin 「Maneno Nyimbo - Lyrics」 - Kutafsiri kwa Kiswahili


Moja mbili tatu! Ninaahidi sitaacha
Kama hivyo! Nitakupigania mpaka
Tunapozeeka. Ninaweza kushughulikia dhoruba yoyote
Kwa sababu nakupenda. Lakini sikufikiria hivyo. Sikuiona

[Pre-Chorus]
Je! Ikiwa hutaki?
Je! Ikiwa utaumia?
Je! Ikiwa huwezi kufanya kile nilichofanya?

[Chorus]


Je! Nitapambana na umbali gani?
Je! Tutaamini kwa muda gani kwamba tunapaswa?
Unaondoka zaidi
Unapokuwa umechanganywa
Bado ni sawa?
Je! Ikiwa mimi ndiye pekee anayetaka?
Hmm-mm

[Mstari wa 2]
Tulitoa ahadi kwa maisha
Mchanganyiko huu
Lo, nakubali kwako
Kwamba ni kosa langu


[Pre-Chorus]
Ninakubali wakati hautaki
Samahani kukuumiza
Ninakubali kuwa huwezi, kukaa tena

[Chorus]
Je! Nitapambana na umbali gani?
Je! Tutaamini kwa muda gani kwamba tunapaswa?
Unaondoka zaidi
Unapokuwa umechanganywa
Je! Bado inaweza kusanidiwa?
[Outro]
Sitajilazimisha juu yako
Hapa ndipo "wewe na mimi" huisha.


Asante sana kwa kumbukumbu zako zote
Natumaini yangu ijayo
Mapungufu yangu yote yatapewa
Kwaheri, nikusamehe



BLACKPINK - Shut Down (Lyrics) - Translation's Links

#sanderlei